Nếu vào website bị lỗi, vui lòng đổi DNS thành 8.8.8.8 và 8.8.4.4

Hướng dẫn đổi DNS: Click vào đây

Xem Lịch thi đấu bóng đá Anh, Ý, Tây Ban Nha, Cup C1 tại Mup Mip TV

Tháng 10/2019

22

Thứ ba

23

Thứ tư

24

Thứ năm

25

Thứ sáu

26

Thứ bảy

27

Chủ nhật

28

Thứ hai

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

17:00

Shakhtar Donetsk U19
Shakhtar Donetsk U19
Dinamo Zagreb U19
Dinamo Zagreb U19
UEFA Youth League - Europe

18:30

Bali United
Bali United
Perseru Serui
Perseru Serui
Liga 1 - Indonesia

18:30

Barito Putera
Barito Putera
PSIS Semarang
PSIS Semarang
Liga 1 - Indonesia

18:30

Ani Yerevan
Ani Yerevan
Torpedo Yerevan
Torpedo Yerevan
First League - Armenia

18:30

Lernayin Artsakh
Lernayin Artsakh
Ararat-Armenia II
Ararat-Armenia II
First League - Armenia

19:00

Galatasaray U19
Galatasaray U19
Real Madrid U19
Real Madrid U19
UEFA Youth League - Europe

19:00

Atl. Madrid U19
Atl. Madrid U19
Bayer Leverkusen U19
Bayer Leverkusen U19
UEFA Youth League - Europe

19:00

Juventus U19
Juventus U19
Lokomotiv Moskva U19
Lokomotiv Moskva U19
UEFA Youth League - Europe

19:00

Naft Al-Wasat
Naft Al-Wasat
Al Simawa
Al Simawa
Iraqi League - Iraq

19:00

Alsinaat Alkahrabaiya
Alsinaat Alkahrabaiya
Al-Qasim
Al-Qasim
Iraqi League - Iraq

19:30

Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Tirat HaCarmel
Lig Bet - Israel

21:00

Club Brugge U19
Club Brugge U19
Paris SG U19
Paris SG U19
UEFA Youth League - Europe

21:00

Sagrada Esperança
Sagrada Esperança
Progresso
Progresso
Girabola - Angola

21:00

1º de Maio
1º de Maio
Desportivo Huíla
Desportivo Huíla
Girabola - Angola

21:00

Ferroviário do Huambo
Ferroviário do Huambo
Wiliete
Wiliete
Girabola - Angola

21:00

Onze Bravos
Onze Bravos
1º de Agosto
1º de Agosto
Girabola - Angola

21:00

Santa Rita
Santa Rita
Sporting de Cabinda
Sporting de Cabinda
Girabola - Angola

21:00

Interclube
Interclube
Petro de Luanda
Petro de Luanda
Girabola - Angola

21:00

Cubango
Cubango
Recreativo do Libolo
Recreativo do Libolo
Girabola - Angola

21:00

Recreativo da Caála
Recreativo da Caála
Académica do Lobito
Académica do Lobito
Girabola - Angola

21:00

Tottenham Hotspur U19
Tottenham Hotspur U19
Crvena Zvezda U19
Crvena Zvezda U19
UEFA Youth League - Europe

21:00

Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
Bayern U19
Bayern U19
UEFA Youth League - Europe

21:00

Manchester City U19
Manchester City U19
Atalanta U19
Atalanta U19
UEFA Youth League - Europe

21:00

Israel U17 W
Israel U17 W
Portugal U17 W
Portugal U17 W
Euro U17 Women - Europe

21:15

Al Zawra'a
Al Zawra'a
Al Minaa Basra
Al Minaa Basra
Iraqi League - Iraq

22:00

Netherlands U17 W
Netherlands U17 W
Latvia U17 W
Latvia U17 W
Euro U17 Women - Europe

22:30

Wadi Degla
Wadi Degla
Misr Lel Makasa
Misr Lel Makasa
Premier League - Egypt

23:00

Ironi Nesher
Ironi Nesher
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Bnei Raina
Lig Bet - Israel

23:55

Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
Champions League - Europe

23:55

Atlético Madrid
Atlético Madrid
Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
Champions League - Europe

00:30

Chippa United
Chippa United
Bloemfontein Celtic
Bloemfontein Celtic
League Cup - South Africa

01:00

Derby County U19
Derby County U19
Minsk U19
Minsk U19
UEFA Youth League - Europe

01:45

Birmingham City
Birmingham City
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
Championship - England

01:45

Queens Park Rangers
Queens Park Rangers
Reading
Reading
Championship - England

01:45

Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
Stoke City
Stoke City
Championship - England

01:45

Bradford City
Bradford City
Port Vale
Port Vale
League Two - England

01:45

Cambridge United
Cambridge United
Grimsby Town
Grimsby Town
League Two - England

01:45

Carlisle United
Carlisle United
Northampton Town
Northampton Town
League Two - England

01:45

Cheltenham Town
Cheltenham Town
Macclesfield Town
Macclesfield Town
League Two - England

01:45

Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
Colchester United
Colchester United
League Two - England

01:45

Mansfield Town
Mansfield Town
Salford City
Salford City
League Two - England

01:45

Morecambe
Morecambe
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
League Two - England

01:45

Preston North End
Preston North End
Leeds United
Leeds United
Championship - England

01:45

Newport County
Newport County
Crawley Town
Crawley Town
League Two - England

01:45

Oldham Athletic
Oldham Athletic
Walsall
Walsall
League Two - England

01:45

Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
Leyton Orient
Leyton Orient
League Two - England

01:45

Scunthorpe United
Scunthorpe United
Exeter City
Exeter City
League Two - England

01:45

Swindon Town
Swindon Town
Stevenage
Stevenage
League Two - England

01:45

Blackpool
Blackpool
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
League One - England

01:45

Bristol Rovers
Bristol Rovers
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
League One - England

01:45

Burton Albion
Burton Albion
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
League One - England

01:45

Portsmouth
Portsmouth
Lincoln City
Lincoln City
League One - England

01:45

Rochdale
Rochdale
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
League One - England

01:45

Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
Gillingham
Gillingham
League One - England

01:45

Southend United
Southend United
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
League One - England

01:45

Sunderland
Sunderland
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
League One - England

02:00

Juventus
Juventus
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
Champions League

02:00

West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Barnsley
Barnsley
Championship - England

02:00

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Crvena Zvezda
Crvena Zvezda
Champions League - Europe

02:00

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
Bayern München
Bayern München
Champions League - Europe

02:00

Fluminense U20
Fluminense U20
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Brasileiro U20 - Brazil

06:00

La Equidad
La Equidad
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Primera A - Colombia

07:00

Veracruz
Veracruz
Alebrijes de Oaxaca
Alebrijes de Oaxaca
Copa MX - Mexico

08:00

Deportes Quindío
Deportes Quindío
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
Torneo Aguila - Colombia

09:00

Tijuana
Tijuana
Mineros de Zacatecas
Mineros de Zacatecas
Copa MX - Mexico

09:00

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
Santos Laguna
Santos Laguna
Copa MX - Mexico